lafiya

Dalilai masu haɗari waɗanda zasu sa ku daina cin naman alade

Alade yana cin matattu.
Alade yana cin kusan komai, har ma da najasa da sauran sharar dabbobi.
* Yawan gubar da ke jikinsa ya ninka na rago sau 30.
* Alade ba ya zufa, fatarsa ​​kamar soso ne da ke shanye duk wani datti, kuma wannan bala’i ne a kansa.
Naman rago yana ɗaukar sa'o'i 6 zuwa 9 don narkewa yayin da hanta ta ɗauki ɗan ƙaramin guba a cikin lokaci mai yawa, yayin da naman alade yana ɗaukar awa ɗaya zuwa biyu kuma a cikin wannan hanta ta rufe kuma tana sha da guba.
Bayan awa 3 ana kashe alade, tsutsotsi ne kawai ke fitowa daga jikinsa!
*Akwai tsutsotsi a jikin alade da ba sa mutuwa koda an dafa ko a gasa
Ana amfani da naman alade a cikin tiyata na kwaskwarima a matsayin madadin fata na mutum, kuma waɗanda ke yin aikin tattoo tattoo fata na alade a gaban fatar abokin ciniki.
* Akwai jini da ya tokare a kan alade domin ita kadai ce halittar da ba ta daga kai sama.
* Gashin alade har yanzu yana konewa
* Alade baya jin kamshin abincinsa kafin ya ci, sai dai ya zubar da dattin da ke cikin hancinsa akan abincinsa idan ya tsarkaka, sannan ya ci.

Labarai masu dangantaka

Je zuwa maballin sama
Yi rijista yanzu don kyauta tare da Ana Salwa Za ku fara samun labaran mu, kuma za mu aiko muku da sanarwar kowane sabo A'a Ee
Social Media Auto Buga Karfafa Ta: XYZScripts.com