Watches da kayan ado

Zenith ta ƙaddamar da mafi mahimmancin fitowarta Zenith El Primero 21

cewa DEFY El Primero 21 Chronograph na wuyan hannu na daidaici mafi girma, sanye take da motsin juyin juya hali wanda ke murnar ƙarni na ashirin da ɗaya na ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan gado na chronograph caliber. El Primero, wanda kuma ya sake haɓaka matakin aiki a cikin kunshin da aka tsara na musamman. Chronograph na gaba na yau ya zo a cikin mafi kyawun bugunsa har yau: Defy El Primero 21 Carbon.

Babban ma'auni mai girma da ba a taɓa gani ba kamar El Primero 21 ya cancanci ƙira na zamani yayin da ya kasance mai gaskiya ga gadon Zenith El Primero na madaidaicin madaidaici. Geometry na shari'ar yana da alaƙa da cakuda madaidaiciyar layuka da kusurwoyi, daidai da ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ginshiƙi na motsin kwarangwal. Babban mitar chronograph an ƙera shi a jere a cikin akwati mai nauyi da ɗorewa na carbon-fiber.

Madaidaici tare da ƙirar gaba

Fiber carbon yana da halaye na musamman kuma na musamman. Babban haɗe-haɗen kayan fasaha mara nauyi ne, duk da haka matuƙar dorewa. Magana ce tare da kiyaye salo mara kyau. Yana wasa da haske kuma yana bayyana tasirin gani na musamman wanda aka kirkira ta jeri-nauyen filayen carbon da aka tsara ba da gangan ba, yana mai da kowane lamari na musamman musamman. Tasirin gani mai ban sha'awa yana da hankali kuma yana da ban sha'awa a lokaci guda, yana ba da kayan abu mai sauƙi da sauƙi don sawa. Tare da wannan sigar DEFY El Primero 21, ba kawai yanayin fuskar fuska da zagayen bezel an yi shi da carbon ba, har ma da kambi da chronograph masu jawo.

Injiniyan Carbon DEFY El Primero 21 yana cike da zaɓi na Warren: madaurin roba baƙar fata, da madaurin roba na musamman tare da carbon tasirin carbon don kyakkyawan yanayin birni.

Salo mai ƙarfi don aiki na musamman

Tare da wani yanayin carbon, abu ne na halitta kawai cewa motsi da bugun kiran za'a yi su dace da girman wannan abu. A karon farko a cikin DEFY El Primero 21, madaidaicin lokaci na chronograph caliber yana karɓar kashi ɗari na daƙiƙa wanda ke aiki a wani nau'in juyi da ba a taɓa gani ba, ƙimar juyi na 360.

Agogon (50 Hz) yana da maganin baƙar fata mai zurfi, yana barin gefuna masu haske na tsarin motsin kwarangwal don haskakawa cikin duhu. Buɗe bugun kiran ma yana zuwa da baki, amma yana da sauƙin karantawa tare da bambance-bambancen farar alamomi. Kamar alamomin sa'a, ƙayyadaddun sa'o'i, mintuna da daƙiƙai hannaye suna da yawa tare da ruthenium mai duhu mai duhu da SuperLuminova baƙar fata wanda ke haifar da haske a cikin duhu. Tsayawa mai da hankali kan aikin chronograph mai sauri, wannan ƙirar tana da tsakiyar daƙiƙai da ɗaruruwan alamomi na biyu akan baƙaƙen hannaye masu haske ja. Kallo ne wanda ya ƙunshi sabon ƙirar gaba ta Zenith, ƙirar ƙirar ƙirƙira agogon gobe don sahihan agogon kallon duniyar yau.

ZenithMakomar masana'antar agogon Swiss

Tun daga 1865, Zenith ya kasance yana jagorantar ta asali, tsoro da sha'awar tura iyakoki na inganci, daidaito da ƙima. Ba da daɗewa ba bayan da aka kafa tambarin a Le Locle ta mai yin agogo mai ban sha'awa Georges Favre-Jacco, Zenith an san shi da madaidaicin lokutan lokutan sa wanda ya sami lambobin yabo na agogon gudu 2333 a cikin sama da ƙarni da rabi na rayuwa, cikakken rikodin. An san shi da almara na 1969 El Primero caliber, wanda ke ba da damar auna ɗan gajeren lokaci tare da daidaiton kashi goma na daƙiƙa, masana'anta sun haɓaka nau'ikan motsi sama da 600. A yau, Zenith yana kawo sabbin iyakoki masu ban sha'awa a cikin ilimin horo, gami da kashi ɗaya cikin goma na daƙiƙa tare da Defy El Primero 21, da sabon salo a cikin daidaiton injina tare da ingantaccen agogon duniya, Defy Lab na ƙarni na XNUMXst. Ƙarfafa ta sabbin alaƙa tare da al'adar fahariya na tsayayyen tunani na avant-garde, Zenith yana rubuta gaba...da makomar agogon Swiss.

Labarai masu dangantaka

Je zuwa maballin sama
Yi rijista yanzu don kyauta tare da Ana Salwa Za ku fara samun labaran mu, kuma za mu aiko muku da sanarwar kowane sabo A'a Ee
Social Media Auto Buga Karfafa Ta: XYZScripts.com