Watches da kayan adoharbe-harbe

TAG Heuer yana haɗin gwiwa tare da Sashen Kallo na Bamford don gabatar da sabon fassarar gunkinta na Monaco wanda ya haɗu da na zamani tare da zamani.

Lokacin da haɗin gwiwar tsakanin manyan sunaye guda biyu ya ɗaure don samar da agogo mai girma, sabon-sabon samfurin, wanda kamfanin Swiss ya bayyana a Baselworld, shine wurin shakatawa na Monaco, wanda ke da jikin carbon mai ƙarfi, ƙaƙƙarfan bugun kira gaba ɗaya an rufe shi da baki da chronograph. counters flaunting aqua blue. Wannan agogon almara yana ba da ƙaƙƙarfan ƙira mara misaltuwa a duniyar agogon da duniyar motsa jiki. Wannan sabon tsarin gaba ɗaya na musamman ne kuma keɓantacce don saduwa da sha'awar keɓantawa da masu son sirri.
Agogon almara a cikin tarin TAG Heuer ya sami babban canji na ƙira; Sakamakon kyakkyawan haɗin gwiwa ne tare da Sashen Kallon Bamford.

Shugaban BWD, George Bamford, baya buƙatar gabatarwa. Yana ɗaya daga cikin majagaba a cikin keɓanta agogon alatu saboda hazakarsa ta zamani da keɓance agogon, waɗanda a zahiri keɓantacce ne na musamman, ta hanyar ba su ainihin abin da ba za a iya mantawa da su ba saboda godiyar sa na gaba da na zamani.

Kuma wannan ba shine farkon haɗin gwiwa tsakanin TAG Heuer da Bamford Watch Department: a cikin 2017, kamfanin Swiss ya ba da damar abokan ciniki da magoya bayansa su tsara samfurin da suka fi so. Bayan wannan nasarar, TAG Heuer ya gayyaci George Bamford don taimakawa wajen tsara wani sabon jerin agogon Monaco, wanda za a kira shi George Bamford na musamman.

Yanzu George Bamford ya yi tambarin agogon Monaco na almara, mai dauke da tambarin TAG Heuer. Sabon agogon har yanzu yana ɗauke da manyan fasalulluka na ainihin ƙirar da aka wakilta a cikin murabba'in jikin sa mai girman mm 39 da kambi a hagu. Alamomin Bamford sun bayyana a cikin fitattun ƙididdiga na chronograph akan fihirisa da taga kwanan wata, waɗanda ke ba da kyakkyawar ruwa, inuwar Sashen Watch Bamford da aka fi so na shuɗi, fasalin da ke ba wa almara agogon kyan gani na zamani da ƙarfi a yau. An ƙawata bugun bugun kira da bayan agogon tare da zanen "Monaco Bamford" a matsayin bayyanannen ra'ayi mai fa'ida game da haɗin gwiwa mai fa'ida tsakanin kamfanonin biyu. Agogon yana da madaurin fata na kada na marmari kuma an gama shi da baƙar launi mai ƙayatarwa.

Sabon agogon ya zama na musamman wanda ya hada na zamani da na zamani. An haifi wannan agogon godiya ga sababbin damar TAG Heuer: ya tsara wani tsari na musamman don wannan jikin carbon don dacewa da girman girman alamar TAG Heuer Monaco kuma don dacewa da halayen fasaha na wannan kayan na musamman.

Haɗin gwiwa tsakanin kamfanonin biyu, TAG Heuer Monaco da gaske babban zane ne wanda ya haɗu da motsi na avant-garde a cikin agogo tare da ƙwarewar fasaha na TAG Heuer tare da zamani da ruhun zamani na Sashen Kallon Bamford. Hakanan alama ce ta falsafar kamfanin da kuma ƙoƙarinsa na ganin makomar gaba da adana tsoffin al'adunsa don kasancewa a sahun gaba na ƙungiyar avant-garde ta Switzerland.

Labarai masu dangantaka

Je zuwa maballin sama
Yi rijista yanzu don kyauta tare da Ana Salwa Za ku fara samun labaran mu, kuma za mu aiko muku da sanarwar kowane sabo A'a Ee
Social Media Auto Buga Karfafa Ta: XYZScripts.com