FashionFashion da salon

Rigar da aka yi da filastik kawai, wanda Tony Ward ya sa hannu

Tufafin filastik daga Tony Ward

Rigar da aka yi da filastik kawai ta hanyar sa hannun ƙwararren mai zane na Lebanon Tony Ward Bayan da zanen sunan haskaka a cikin duniya na high-karshen fashion da kuma a cikin mahallin pro-muhalli phrases bayan da masana'antu gurbatawa da cewa wannan duniyar tamu ta shaida, da zanen, Tony Ward, ya fita don canza mabukaci filastik abu a cikin wani marmari uku- Girman rigar da ta haɗu da ƙayatarwa mai ban sha'awa da fasaha mai girma a cikin aiwatarwa.

Wannan suturar wani ɓangare ne na tarin guda 33 wanda mai zanen ya gabatar don kaka mai zuwa da kuma hunturu, wanda ya ɗauki sa'o'i 450 don ƙirƙirar kuma an yi shi da TPU-friendly eco-friendly ban da tulle.

Ana ɗaukar TPU nau'in filastik ne wanda ke iya lalacewa cikin shekaru 3 zuwa 5. Wannan rigar ana iya sake yin amfani da ita ba tare da wani sharar gida ba sakamakon tsarin masana'anta. Dangane da makasudin halittarsa, mai zane Tony Ward ya ce: “Ko da yake kwalliya tana bukatar amfani da mayu, na yi sha’awar hada fasahar XNUMXD tare da ƙwararrun salon sa don ƙirƙirar wannan tarin da ya dace da wahayi na musamman.

Tarin Tony Ward a ranar farko ta Makon Kaya na Paris

Tony Ward ya kaddamar da layinsa na haute a cikin 1997, inda ya lashe lambar yabo ta farko a gasar zane-zane ta "Société des Artistes et Décorateurs", kuma an nuna zane-zanensa a Musée Galera (Fashion Museum a Paris).

A cikin 2004, Tony Ward ya fara yin wasan kwaikwayo a wasan kwaikwayon haute couture a Rome. Tarinsa na farko, "Eden", ya sami kulawar Italiyanci da jaridu na duniya, manyan jama'a da mashahuran mutane. Daga nan ya lashe lambar yabo ta Fashion Designer na Shekara a lambar yabo ta "L'Ago D'Oro" (Golden Needle) Awards kuma ta 2007, zane-zane na Tony ya jawo hankalin ƙungiyar VIPs daga ko'ina cikin duniya. Bukatar abubuwan da ya ke yi ya haifar da bude wani dakin nuni na musamman a ciki Moscow .

A cikin 2008 AD, an canza alamar zuwa layin alatu da aka shirya don sawa. Shekaru uku bayan haka, a shekara ta 2011, mai zanen ɗan ƙasar Lebanon ya shiga kasuwan da za a sawa amarya.

A cikin 2013, tarinsa "Daskararre Memories" da aka gabatar a Moscow a Mercedes-Benz Fashion Week. Samfuran sun fito ne daga nau'in sarauniya masu kyau waɗanda suka halarci gasar Miss Universe 2013, kuma suna tafiya a cikin waƙar sanye da abubuwan ƙirƙirar Tony Ward. Shekaru goma bayan bayyana tarin tarinsa a Rome yayin Makon Kaya na Italiyanci, Tony Ward ya zaɓi a cikin 2014 don fara gabatar da gabatarwa a cikin XNUMX. Paris.

A cikin 2014, an zaɓi ƙirar Tony Ward don yin suturar ƴan takara 12 a gasar Miss France 2015 yayin wasan kwaikwayon kai tsaye tare da masu kallo sama da miliyan 8 akan tashar Faransa TF1. Mai zanen ya zaɓi riguna na tulle masu laushi a cikin inuwa na fari, m da shuɗi daga bazara-lokacin bazara na 2016 Shirye-shiryen da aka shirya don tsara tufafi. Miss France 2015 Camille Cerf da Miss France 2010 Malika Menard na sanye da kayan zane na Tony Ward yayin taron.

Shin makomar kayan alatu a cikin kera kayan kwalliya daga kayan da ba su dace da muhalli ba?

Yawon shakatawa a Hamburg yana bunƙasa tare da gefen teku da yanayi na musamman

Labarai masu dangantaka

Bar sharhi

adireshin imel ɗinku ba za a buga ba. Ana nuna filayen tilas ta hanyar *

Je zuwa maballin sama
Yi rijista yanzu don kyauta tare da Ana Salwa Za ku fara samun labaran mu, kuma za mu aiko muku da sanarwar kowane sabo A'a Ee
Social Media Auto Buga Karfafa Ta: XYZScripts.com