نولوجيا

Yi amfani da fa'idodin wayoyin iPhone

Yi amfani da fa'idodin wayoyin iPhone

Yi amfani da fa'idodin wayoyin iPhone

Akwai ɗimbin dabaru na iPhone waɗanda ke sa ku yi amfani da wayar da kyau kuma ku sami mafi kyawun wayar yayin amfani da ku ta yau da kullun.

Mutane da yawa ƙila ba su sani ba game da waɗannan dabarun iPhone waɗanda gajerun hanyoyi ne waɗanda ke cece ku lokaci yayin amfani da wayar.

Yi amfani da fasalin danna baya

Apple ya kara a cikin iOS 14 sabunta wani sabon fasali na wayoyin da ake kira back tap, kuma wannan yanayin yana ba ka damar kunna kowane aiki a wayar ta danna bayan wayar.

Don haka zaku iya amfani da wannan danna don sanya wayar tayi shiru ko samun damar buɗe apps da ɗaukar hoto da sauran amfani.

Kuna iya kunna wannan fasalin ta zuwa saitunan wayar, sannan saitin shiga na musamman, sannan ku taɓa.

Siffar ta baya tana a kasan allon, kuma zaku iya sanya aiki zuwa famfo ɗaya, biyu ko uku.

Juya madannai ɗin ku zuwa faifan taɓawa

Kwamfutocin Apple suna da nasu touchpad, wanda shi ne daya daga cikin mafi ingancin touchpads samu a cikin na yau da kullum kwamfuta.

Kuma zaku iya kunna fasalin taɓa taɓawa don samun damar zaɓar rubutun da kuke so idan kuna rubuta ɗan ƙaramin rubutu.

Kuma don kunna wannan fasalin, abin da kawai za ku yi shine ku ci gaba da danna maballin har sai maɓallan sun ɓace daga gare ta.

Ikon murya na kamara

Kuna iya sarrafa wayarka cikin sauƙi ta amfani da Siri mataimakin murya, kuma kuna iya sarrafa kyamarar wayar da muryar ku kawai.

Ikon murya na kamara yana aiki daidai da umarnin Siri, amma ba tare da kun kunna Siri ba ko jira ya yi aikin.

Inda wayar ke gane muryar ku da aikin da ake buƙata don aiwatar da abin da aka tambaye ta, kamar ƙara ƙara ko ɗaukar hoto, da sauransu.

Kuna iya kunna wannan fasalin ta zuwa saitunan wayar, sannan saitin shiga na musamman, sannan sarrafa murya.

Bayan haka, zaku sami zaɓuɓɓukan sarrafa murya daban-daban, inda zaku iya canza yaren da wayar ta gane da ƙara wasu umarni da kalmomi zuwa ƙamus na harshe.

Ɗauki cikakken hoton allo

Apple yana ba da nasa kayan aikin don ku sami damar ɗaukar allon kuma raba shi kai tsaye ta wannan kayan aikin ko gyara shi kafin raba shi.

Ba mutane da yawa sun san cewa za ku iya ɗaukar cikakken hotunan shafukan yanar gizo ba, gami da sassan shafin da ba ku gani.

Don yin wannan kuna buƙatar ɗaukar hoto na yau da kullun sannan danna alamar + a ƙasan allon sannan zaɓi shafin gaba ɗaya maimakon hoton.

Wannan hanyar tana samar da manyan hotuna waɗanda ke ɗauke da duk abubuwan da ke cikin shafin da kuke gani a gaban ku, amma sakamakon da aka samu yana cikin tsarin PDF.

Wasu batutuwa: 

Yaya kike da masoyinki bayan kin dawo daga rabuwa?

http://عادات وتقاليد شعوب العالم في الزواج

Ryan Sheikh Mohammed

Mataimakin Babban Edita kuma Shugaban Sashen Hulda da Jama'a, Bachelor of Civil Engineering - Sashen Topography - Jami'ar Tishreen An Horar da Ci gaban Kai.

Labarai masu dangantaka

Je zuwa maballin sama
Yi rijista yanzu don kyauta tare da Ana Salwa Za ku fara samun labaran mu, kuma za mu aiko muku da sanarwar kowane sabo A'a Ee
Social Media Auto Buga Karfafa Ta: XYZScripts.com