lafiyaHaɗa

Hanyoyi 5 don kiyaye tsire-tsire na gida a cikin hunturu

Hanyoyi 5 don kiyaye tsire-tsire na gida a cikin hunturu

Ko da tsire-tsire na cikin gida na iya samun lokacin wahala a wasu lokutan lokacin hunturu, musamman idan yanayin ya fara ganin yanayin sanyi. Abin farin ciki, akwai ayyuka da yawa da za ku iya yi don taimakawa tsire-tsire na gida su sa lokacin sanyi ya fi kyau.

Rage yawan ruwa

Hanyoyi 5 don kiyaye tsire-tsire na gida a cikin hunturu

Kusan duk tsire-tsire na gida suna shiga cikin sanyi lokacin hunturu, wanda ke nufin ba sa buƙatar ruwa mai yawa. Idan ka ci gaba da shayar da su a lokacin rani, za su iya haifar da cututtuka. Kuma lokacin da kuka bincika don ganin ko ƙasa tana da ɗanɗano a cikin inci ɗaya na saman. Abubuwan da ke cikin wannan sune nau'in citrus, waɗanda ke yin mafi kyau tare da ƙasa mai laushi.

Ka guji ko tsoma taki

Hanyoyi 5 don kiyaye tsire-tsire na gida a cikin hunturu

Kamar ruwa, ba kwa son takin shuke-shuken gidanku a lokacin hunturu. Kuma idan tsire-tsirenku suna da lafiya, ku tsallake takin gaba ɗaya. Idan kuna tunanin yana buƙatar taki, to a tsoma shi aƙalla kashi 50 kafin a shafa, zai fi dacewa a cikin bazara don kula da tsire-tsire na cikin gida.

Kada a maimaita har sai bazara, idan zai yiwu

Hanyoyi 5 don kiyaye tsire-tsire na gida a cikin hunturu

Tsarin sake zama yana da matukar wahala ga tsire-tsire, kuma za su buƙaci duk ƙarfinsu a cikin hunturu. Don haka a daina rera shuke-shuken taga har sai bazara.

Ka tuna don tsaftace takaddun

Hanyoyi 5 don kiyaye tsire-tsire na gida a cikin hunturu

A cikin hunturu, gidaje sukan rufe kuma ƙura sau da yawa yaduwa ta cikin iska. Ganyen kura baƙar magana ne, domin yana ƙarfafa cututtuka kuma yana hana tsire-tsire na cikin gida ɗaukar hasken rana. Kuma zubar da ganyen tsire-tsire kusan kowane wata, ita ce hanya mafi dacewa don kula da tsire-tsire na cikin gida.

Ka guji zafi da yawa

Hanyoyi 5 don kiyaye tsire-tsire na gida a cikin hunturu

Duk da yake yawancin masu gida suna damuwa game da tsire-tsire masu daskarewa a cikin hunturu, ba kowa ba ne ya tuna cewa yana jin tsoron zafi. A guji sanya shuke-shuke ta wurin dumama ko dumama inda za su bushe.

Labarai masu dangantaka

Je zuwa maballin sama
Yi rijista yanzu don kyauta tare da Ana Salwa Za ku fara samun labaran mu, kuma za mu aiko muku da sanarwar kowane sabo A'a Ee
Social Media Auto Buga Karfafa Ta: XYZScripts.com